#EDUCUNEWS คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์
.
เมื่อวันที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 8.30 - 16.30 น. ณ ห้องสุมน อมรวิวัฒน์ ชั้น 1 อาคารพูนทรัพย์ นพวงศ์ ณ อยุธยา คณะครุศาสตร์ จุฬาฯ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรวดี ถังคบุตร รองคณบดี กำกับดูแลกลุ่มภารกิจบริการการศึกษาระดับปริญญาบัณฑิต งานวิรัชกิจ และ ศูนย์ประสบการณ์วิชาชีพทางการศึกษา เป็นประธานกล่าวเปิดงาน การเข้าศึกษาดูงานของผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษาโรงเรียนเครือข่ายฝึกประสบการณ์วิชาชีพ และอาจารย์ประจำหลักสูตรครุศาสตร์บัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยลงกรณ์ รวม 215 คน
.
และยังได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.ยศวีร์ สายฟ้า รองคณบดี และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โสมฉาย บุญญานันต์ รองคณบดี เป็นวิทยากรในการบรรยาย และร่วมพูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดกับผู้บริหาร และอาจารย์
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439605119_843114911193630_11333908067083829_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439015354_843115844526870_240664162917399304_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439021450_843116121193509_7377202113901526362_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439442696_843117534526701_8375805206603545547_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439342680_843117881193333_5643261004657951418_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439451775_843117841193337_4568619686532617756_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/24/2/439001574_843117721193349_4925968197484379590_n.jpg)