#EDUCUNEWS พิธีมอบประกาศนียบัตร แก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๖
.
เมื่อวันที่ ๕ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. ณ ห้องประชุมพูนทรัพย์ นพวงศ์ ณ อยุธยา อาคารพระมิ่งขวัญการศึกษาไทย คณะครุศาสตร์ จุฬาฯ
รองศาสตราจารย์ ดร.ศิริเดช สุชีวะ คณบดีคณะครุศาสตร์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีและมอบประกาศนียบัตร แก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๖
![](/sites/default/files/users/user14/april67/5/1/434666839_831004292404692_2435268991007318866_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/5/1/434671273_831003695738085_7120311593525110030_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/5/1/425746315_831004105738044_7412507900333311321_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/5/1/434674066_831004689071319_6114139021790988828_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/april67/5/1/434664673_831003902404731_5494251586478060266_n.jpg)