#EDUCUNEWS ปัจฉิมนิเทศนิสิตระดับปริญญาบัณฑิต ปีการศึกษา 2566
.
เมื่อวันที่ 22 มีนาคม 2567 เวลา 17.30 น. ณ ห้องสุมน อมรวิวัฒน์ อาคารพูนทรัพย์ นพวงศ์ ณ อยุธยา คณะครุศาสตร์ จุฬาฯ
กลุ่มภารกิจกิจการนิสิต คณะครุศาสตร์ จุฬาฯ จัดงานปัจฉิมนิเทศนิสิตระดับปริญญาบัณฑิต ปีการศึกษา 2566 โดยได้รับเกียรติจาก
รองศาสตราจารย์ ดร.ศิริเดช สุชีวะ คณบดีคณะครุศาสตร์ เป็นประธานกล่าวเปิดงาน และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุบลวรรณ หงส์วิทยากร รองคณบดี กำกับดูแลกลุ่มภารกิจกิจการนิสิต และศูนย์พัฒนานิสิตและบัณฑิตอุดมคติ กล่าวรายงาน
.
ทั้งนี้ภายในงานจัดเป็น 2 ช่วง ดังนี้
1.ช่วงของการบรรยายด้านบุคลิกภาพ
2.ช่วงกิจกรรม และการแสดง
![](/sites/default/files/users/user14/1%20%E0%B8%A1%E0%B8%B5.%E0%B8%84.%2067/25/433439155_823487953156326_1894963583094409015_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/1%20%E0%B8%A1%E0%B8%B5.%E0%B8%84.%2067/25/433465392_823488039822984_3676830717674741293_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/1%20%E0%B8%A1%E0%B8%B5.%E0%B8%84.%2067/25/433466053_823488943156227_114170169227354241_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/1%20%E0%B8%A1%E0%B8%B5.%E0%B8%84.%2067/25/433446243_823488826489572_8902731331164757635_n.jpg)
![](/sites/default/files/users/user14/1%20%E0%B8%A1%E0%B8%B5.%E0%B8%84.%2067/25/433457404_823487863156335_5230028852974222997_n.jpg)